Câu Hỏi Khó subteam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Câu Hỏi Khó subteam

PortalPortal  Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Lập pj mới

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
V4smile
Dân Thường
Dân Thường
V4smile

Lập pj mới Empty
Bài gửiTiêu đề: Lập pj mới   Lập pj mới EmptyFri Dec 24, 2010 7:15 pm

Là 1 fan truyện tranh và đã từng tham gia nhiều diễn đàn mình nghĩ 1 4rum mới thành lập như 4rum mình để có dc sự quan tâm của độc giả thì 4rum phải có vài điều kiện sau:
- giao diện 4rum đẹp và dễ nhìn chức năng tiện lợi ( mình nghĩ tech của 4rum cũng đang cố gắng hoàn thiện )
- một tên miền ngắn và dễ nhớ.
- phải có pj, chủ đề hot và ra đều đặn thu hút member (với những pj manhua và manga... kiểu nhu bay jo mặc dù cũng hay nhưng chỉ ở dạng tầm tầm và với 1 suy nghĩ theo hướng độc giả thì mình nghĩ có thì đọc ko có thì thôi, xem trước cũng thế mà xem sau cũng vậy. vì vậy nên tìm những pj hay và lạ để làm.Tuy nhiên bây jo hầu hết các truyện hot đều đc các site khác thực hiện rồi. 4rum mình chỉ có 4 bổ là hay nhưng bộ truyện đó cũng dc NXB xuất bản ra nhiều tập rồi và đa số mọi người cũng đều đọc rồi nên cũng k thu hút đc mấy.Với nhận xét riêng của mình có 1 bộ truyện manhua khá hay là Tru tiên những ai đã đọc tiểu thuyêt tiên hiệp tru tiên rồi thì k cần giải thích vì sao truyện đó lại hay còn những ai chưa thì mình khuyên nên đọc vì đó là 1 bộ tiểu thuyết tiên hiệp sáng tạo ko theo mô típ thông thường của các nhà văn lớn của tàu khựa.Pj này trc đây do Blogtruyen làm nhưng mình nhận thấy thời gian ra 1 chap rất lâu có khi đến hơn 1 tháng và 1 chap cũng rất ngắn vì vậy mình có thể lấy lý do blogtruyen làm chậm và mình thay thê ( hoặc chém luôn như HoaiNam là đã drop lol! )
đó là 1 vài ý kiến riêng của mình ai có ý kiến j vào cm nào Cool
V4smile
Dân Thường
Dân Thường
V4smile

Lập pj mới Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lập pj mới   Lập pj mới EmptyFri Dec 24, 2010 7:31 pm

ak còn nữa jo 4rum mới lập còn ít pj mọi người ai tìm đc truyện j hay post lên cho mọi ng cùng xem chứ chẳng lẽ mình có 4rum lại toàn qua các site khác đọc Sad với lại post nhiều cho 4rum phong phú Very Happy

Lập pj mới

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang